Bí afẹ́fẹ́ ìrúwé ṣe ń kan ojú, afẹ́fẹ́ ìrúwé ti ọdún ìrúwé náà ń parẹ́ díẹ̀díẹ̀. Denrotary kí ọ ní ọdún tuntun ti àwọn ará China. Ní àkókò yìí tí a ń dágbére fún àwọn àtijọ́ àti tí a ń mú tuntun wọlé, a bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò ọdún tuntun tí ó kún fún àwọn àǹfààní àti ìpèníjà, tí ó kún fún ìrètí àti ìrètí. Ní àkókò yìí ti ìtura àti agbára, láìka irú ìdàrúdàpọ̀ tàbí ìṣòro tí o ń dojú kọ sí, o kò ní láti nímọ̀lára ìdánìkanwà, jọ̀wọ́ gbàgbọ́ pé Denrotary máa ń dúró tì ọ́ nígbà gbogbo, ó ti múra tán láti fún ọ ní ọwọ́, láti ìtìlẹ́yìn àti ìrànlọ́wọ́. Ẹ jẹ́ kí a ṣiṣẹ́ papọ̀ kí a sì tẹ̀síwájú ní ọwọ́ ara wa láti gba ọjọ́ iwájú tí ó mọ́lẹ̀ tí ó kún fún àwọn àǹfààní. Ní àwọn ọjọ́ tí ń bọ̀, mo ní ìrètí tòótọ́ pé ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wa yóò túbọ̀ lágbára sí i àti pé a óò ṣẹ̀dá àṣeyọrí ìgbéraga kan lẹ́yìn òmíràn. Kí ọdún yìí, olúkúlùkù wa lè mú àlá wọn ṣẹ kí a sì kọ orí tí ó dára ti ara wa papọ̀!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-14-2025