ọran naa
-
Àwọn Ìdè Agbára àti Àwọn Ìdè Ìsopọ̀
Nínú iṣẹ́ ìṣègùn orthodontic, àwọn ìdè ligature àti àwọn ẹ̀wọ̀n agbára jẹ́ àwọn ohun èlò pàtàkì, ṣùgbọ́n ṣé ìṣọ̀kan àti owó gíga ti àwọn ọjà monochrome ìbílẹ̀ ṣì ń yọ ọ́ lẹ́nu? Nísinsìnyí, Denrotary ní àwọn ọjà tuntun, a ń fúnni ní àwọn ìdè ligature àwọ̀ méjì àti mẹ́ta àti agbára nìkan...Ka siwaju -
Àwọn ìdè ligature aláwọ̀ mẹ́ta àti àwọn ẹ̀wọ̀n agbára
Láìpẹ́ yìí, àwọn ìdè lígátì aláwọ̀ mẹ́ta àti ẹ̀wọ̀n agbára ni wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ gbé kalẹ̀ lórí ọjà, títí kan irú igi Kérésìmesì. Àwọn ọjà aláwọ̀ mẹ́ta náà ti yára di ohun tí ó gbajúmọ̀ ní ọjà nítorí àwọn àwòrán àti àdàpọ̀ àwọ̀ wọn tó yàtọ̀. Igi Kérésìmesì yìí, pẹ̀lú...Ka siwaju -
Ilé iṣẹ́ ìtọ́jú orthodontic ní òkè òkun ti ń tẹ̀síwájú láti dàgbàsókè, ìmọ̀ ẹ̀rọ oni-nọ́ńbà sì ti di ibi tí a ti ń ṣe àtúnṣe tuntun.
Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, pẹ̀lú ìdàgbàsókè nínú ìgbésí ayé àwọn ènìyàn àti àwọn èrò ẹwà, ilé iṣẹ́ ìlera ẹnu ti ń tẹ̀síwájú láti ní ìdàgbàsókè kíákíá. Láàárín wọn, ilé iṣẹ́ ìlera ẹnu òkèèrè, gẹ́gẹ́ bí apá pàtàkì nínú Ẹwà ẹnu, ti fi ìdàgbàsókè hàn. Gẹ́gẹ́ bí ibi tí wọ́n ti ń ṣe àtúnṣe...Ka siwaju